สอบถาม เกี่ยวกับแพคเกจ extreme savings ค่ะ

พึ่งได้ทำบัตร rabbit มาค่ะ แล้วเห็นแพคเกจ extreme saving แต่ยังไม่เข้าใจหลายๆอย่างกัแพคเกจนี้เลยค่ะ
เลยอยากมาขอคำปรึกษากับทุกๆคนที่มาเจอกท.นี้นะคะ
แผนการเดินทางมาทำงานทุกวันประมาณนี้ 
เที่ยวไป - เริ่มที่ bts อโศก > bts ปุณวิถี  (50 baht)
เที่ยวกลับ - bts ปุณวิถี > bts ห้าแยกลาดพร้าว  (62 baht)
*ทุกคนคิดว่าเราควรสมัครไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่