ส่งข้อความในtinderไปแล้วแต่อีกฝ่ายไม่เห็น และบอกว่าแชทเราหายไปทั้งที่ไม่ได้กดอันแมท

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ไม่เข้าใจว่าเป็นบัค หรือโดนแบน หรืออะไร เราส่งข้อความไปหาอีกฝ่าย แล้วเห็นว่าไม่มีการตอบกลับนานมากและเป็นแบบนี้กับทุกแชท จนมีคนนึงทักมาในigว่าอยู่ๆแชทเราในtinderของเขาหายไป คิดว่าเราอันแมท มันเกิดจากอะไรคะ มีวิธีแก้ไหม ส่งเมลไปให้ทางtinderตรวจสอบอยู่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่