ปกติคนขับ Super Car กินหมูปิ้งในรถไหมครับ

คือแบบสงสัยจริงๆ ดูในคลิป ใน หนัง คนที่เขารวยๆ ขับ Super Car หรือ รถแพงๆ เขากินหมูปิ้ง หรือ อาหารอื่นๆ ในรถไหมครับ

แบบอย่างเรา ขับรถเก่าๆ ตอนเช้าๆ ก็จะซื้อ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง หรือ ฯลฯ กินกับแฟน ตอนขับรถไปทำงาน เพราะรถติดมากๆ

เลยอยากรู้ว่า คนที่เขารวยๆ เขามี โมเมนต์ แบบ หิวแล้วหาอะไรกินบนรถไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่