ซื้อทรูมันนี่วอเล็ทจากคนอื่นดีมั้ย

กระทู้คำถาม
คือผมกำลังจะซื้อทรูมันนี่วอเล็ทจากพี่คนหนึ่งแล้วอยากถามว่ามันจะเป็นอะไรมั้ย    คืออยากรู้ว่า
1.โอนย้ายกำมะสิทธิ์ให้กันได้ไหมอย่างเช่นเปลี่ยนจากเบอร์เขาเป็นเบอร์เราเอง,เปลี่ยนรหัสใหม่ได้มั้ย
2.ขายเเล้วเขายังจะสามารถเข้าสู่ระบบอีกได้มั้ย
3.ในเมื่อเขาขายให้เราเเล้วเขาจะทำอะไรกับบัญชีทรู่วอเล็ทได้บ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่