แนะนำบริษัทที่รับผู้พิการทางการได้ยินเข้าทำงานหน่อยครับ

สวัสดีครับ ผมกำลังช่วยพี่สาวหางานอยู่ครับ คือพี่สาวผมเป็นผู้พิการทางการได้ยิน หูหนวกและไม่สามารถพูดออกเสียงได้ชัดเจน แต่สามารถสื่อสารภาษามือได้ และอ่านเขียนภาษาไทยได้อย่างปกติครับ มีวุฒิม.6 ตอนนี้อายุ 33 ปี ไม่มีเครื่องช่วยฟังครับ เคยทำงานเอกสารในบริษัทแห่งนึงอยู่ครับ สะดวกทำงานแถวๆชลบุรี บางแสน ครับ ถ้าใครพอจะรู้จักบริษัทไหนที่มีการรับผู้พิการทางการได้ยินเข้าทำงาน รบกวนบอกผมหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่