ปีนี้ 2567 แล้ว apps krungthai connext สามารถตัดต้นเงินกู้บ้านได้หรือยังครับ

ผ่อนบ้านมา 8 แล้ว ถามทุกปี ไม่รู้ว่าปีนี้เค้าสามารถทำได้หรือยัง
เทคโนโลยีการทำไม่น่าจะเกินความสามารถ แบงค์อื่นทำกันได้จะหมดทุกเจ้าแล้ว หรือคนไอทีที่นั่นทำไม่ได้จริงๆ
ไม่ทราบติดอะไร บางทีก็งง ลูกค้าเอาเงินมาให้ทำไมไม่ทำให้มันรองรับ กระแสเงินสดหมุนเข้าธนาคารมากขึ้น ไม่ชอบ?
ผมเชื่อว่าลูกค้ากู้บ้านกับกรุงไทยก็ประสบปัญหาเช่นกันทุกคน 

ตัดเงินต้น ต้องไปสาขาเท่านั้น นี่มันยุคไหนแล้ววววววว

ขออภัยที่บ่น ไปกับคำถามครับ เพราะมันไม่สะดวกจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่