แฟน(ผญ)ไปนวดคอบ่าไหล่ โดนขอปลดเสื้อใน ปกติมั้ยครับ

พอดีแฟนไปนวดคอบ่าไหล่ร้านดังที่มีหลายสาขา
ซึ่งปกติจะนวดแต่กับหมอผู้หญิง และนวดแบบแผนไทยปกติ
แต่พอดีวันนั้นเหลือแต่หมอผู้ชาย (อายุประมาณ 50)
แล้วแฟนปวดต้นคอมาก เลยเลือกหมอผู้ชาย
และเลือกนวดแบบคอบ่าไหล่

ระหว่างที่นวด ช่วงที่นอนคว่ำ หมอนวดขออนุญาตปลดกระดุมเสื้อด้านหลัง
(แกบอกให้ใส่เสื้อกลับด้าน เอากระดุมไว้ด้านหลังตอนเปลี่ยนชุด)
หลังจากปลดกระดุมเสื้อแล้วก้ขอปลดสายเสื้อใน
เพื่อลงน้ำมัน และนวดรีดตั้งแต่ต้นคอถึงช่วงกลางหลัง

แต่แฟนผมบอกว่าไม่ได้รู้สึกว่าโดนลวนลาม ไม่ได้จับไปช่วงเอวหรือข้างลำตัว
นวดโดนเฉพาะกลางหลัง และช่วงที่นวด ก็ไม่ได้ปิดม่านหมด

ผมเลยอยากรู้ว่าแบบนี้มันปกติมั้ยครับ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่