ปลาหมึกน่าโหดเหมือนโกรธเคือง จาก Potico ใครทำอะไรน้อง!!

สองเดือนที่ผ่านมาใช้พอยต์แลกโค้ดส่วนลด potico ไว้ในช่วงจัดโปรค่ะ 
คุ้มอยู่นะคะ
เข้าไปหน้าเว็บหาตุ๊กตาน่ารักได้แล้วก็จัดไปของมาส่งลงบ้านอีกหลัง

บอกปลายทางไว้ว่าช่วยรับปลาหมึกกับกะปิปลาร้าให้ด้วย
เขาถามสั่งของกินมาเหรอ เราบอกเปล่าเดี๋ยวของถึงก็เปิดดูเลย
พอของถึงเมื่อวานเขาเลยถ่ายรูปมาให้ดู

ปลาหมึกหน้าโหดเหมือนโกรธใครมา
ถ้าน้องหมึกพูดได้คงถามทำไมกล่องใหญ่จังเล้ย!!!
อมยิ้ม39

ยังขาดตุ๊กตาคาปิบาร่าอีกตัว
เห็นบอกจัดส่งมาวันเดียวกันแต่ของยังไม่ถึงค่ะ

มีใครใช้พอยส์ส่วนลดแลกของpoticoบ้าง
เอามาอวดกันนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่