ตั๋วเครื่องบิน นิวเดลี - เลห์ ช่วงเดือนมิถุนายน ทำไมราคาแรงจังครับ

ผมลองเช็คช่วงเดือนมิ.ย. แล้วราคาประมาณ 10-12k ครับ (วันที่21ก.พ.67)
(เท่าที่ทราบคือเริ่มหน้าร้อนแล้วตั่วราคาแพง)
แต่ช่วงเดือนมีนา-เมษาประมาณ 5k เองครับ
เลยอยากจะถามพี่ๆ ครับว่า ถ้าผมจองช่วงเดือนเมษา(ประมาณสงกรานต์)
ตั๋วจะราคานี้หรือแพงกว่านี้อีกครับ
ขอบคุณครับ

*ช่วยรีวิวสายการบิน Spice Jet/Indigo ให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่