กระดูกวิญญานส่วนแขนและส่วนขา จำกัดส่วน/เจาะจงหรือไม่

กระดูกวิญญานแบ่งออกเป็นดังนี้ 
☠️ 1,000ปีขึ้นไป(อาจจะมี)
1.กระดูกส่วนหัวหรือส่วนกระโหลก ใส่ได้เฉพาะที่หน้าผากหรือกระหม่อมหรือคลุมทั้งหัว เท่านั้นเป็นกนะดูกภายใน 
☠️ 1,000ปีขึ้นไป (อาจจะมี)
2.กระดูกส่วนลำตัว เป็นกระดูกภายในส่วนลำตัว/และหลัง 
🦴 1,000ปีขึ้นไป 
3.กระดูกส่วนแขน ?
🦴1,000ปีขึ้นไป
4.กระดูกส่วนขา ?

📌ผมอยากสอบถาม ไอ้กระดูกวิญญานในอนิเมะ จอมยุทธภูตถังซานนี้ เข้าจำกัดไหมครับ ว่ากระดูกวิญญานส่วนนี้ใส่ได้เฉพาะแขนขวาอย่างเดียวไม่สามารถใส่แขนซ้ายได้ อะไรทำนองนี้ หรือจำกัดแค่ส่วนแขน ใส่ได้ซ้ายขวา ส่วนขาใส่ได้ซ้ายขวา ไม่จำกัดใส่ข้างไหนก็ได้ แต่จำกัดแค่ส่วนที่เป็นของแขนและขาเท่านั่น หรือว่ากระดูกส่วนแขนและส่วนขา สามารถ ใส่ตรงไหนก็ได้ ตามใจบทคนเขียนอะไรทำนองนี้  พิมผิดตกบกพร่องตรงไหนขออภัยด้วยนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่มาอ่านและพูดคุยกันในกระทู้ผม มากๆครับขอบคุณครับผม🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่