เสื้อเชิ้ต LTD กับ Arrow

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ สอบถามพี่ๆที่ชอบใส่เสื้อเชิ้ตทั้งในลุคทำงานและลุคแคชชวล อยากให้เปรียบเทียบหรือแนะนำ2แบรนด์นี้ว่าเป็นยังไงบ้าง ในแง่ของวัสดุ, ความสบายตอนสวมใส่, ลุค, ทรงเสื้อ ในราคาตัวละไม่เกิน1800ครับ

(ตอนนี้ซื้อ LTD มาตัวใหญ่1 พอดีตัว1ตัว ค่อนข้างแฮปปี้กับทรง regular  แต่ยังไม่เคยใช้ของ arrow )​

(ส่วนตัวผมชอบปล่อยชายเสื้อ ไม่ก็ยัดแค่ข้างหน้าแล้วปล่อยชายด้านหลังออก)​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่