ดาวน์โหลดเพลงใน spotifyแต่ฟังไม่ได้

คือเมื่อวานเราสมัครพรีเมี่ยม1วัน เพื่อที่จะได้ดาวน์โหลดเพลงไว้ฟังตอนออฟไลน์  จากนั้นเราก็รีสตาร์จเครื่องเพราะรู้สึกเครื่องมันช้าๆ(แต่โหลดเพลงครบทุกเพลงแล้วนะคะ)แต่วันนี้เราจะฟังเพลงตอนออฟไลน์ดันฟังไม่ได้ค่ะ  มันขึ้นว่า'คุณพบฟีเจอร์สำหรับผู้ใช้พรีเมี่ยมแล้ว' แต่ฟังไม่ได้กดก็ขึ้นข้อความเดิม ทำยังไงดีคะ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่