คบมานานเพิ่วรู้ว่าเป็นเณร

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า  เราเล่นเกมแล้วเราเจอคนๆหนึ่งคือเขามาเต๊าะเราเราก็เออแบบคุยด้วยไรงี้คุยกันมานานหลายเดือนเขาขอคบเราเราก็ตลกลงเพราะเรารู้จักเขามานานมากแล้วเขาเป็นคนใจเย็น น่ารัก ขยัน คือคบกันมานานมากๆจนมีวันหนึ่งเขาบอกเราว่าเขาเป็น เณร เรารู้สึกแย่อะแต่ในใจคือรักเขามากแต่คงต้องหยุดใช่มั้ยคะ  เขาบวชตอน 8 พย.  แล้วเราคบกับเขาตอน 14 ธ.ค ฮื่อแบบนี้ควรหยุดมั้ยคะเพิ่งรู้เมื่อกี้ค่ะเขาเพิ่งมาบอกอันนี้ถามนะคะถ้าให้หยุดเราก็จะหยุดค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่