otteri ระบบ lcp เงินไม่ตรงตามยอดขายจริง

หนูเปิด otteriมาได้หลายปีแล้ว
เงินในแอพที่แจ้งยอดขายไม่เคยตรงเลยค่ะ
ยอดไม่ตรง คาดเลื่อนหลักหมื่นทุกเดือน

บางเดือนแอพก็รวนค่ะ

ถามจนท ถามเซล ก็ตอบอยู่อย่างนั้นแหละว่ามันตรงแน่นอน มันคาดเคลื่อนเล็กน้อย แล้วไม่มีใครเป็นด้วย หนูเชื่อว่าต้องมีค่ะ  

และเชื่อว่าไม่ได้เล็กน้อยนะคะ เพราะยอดหายที่เป็นหมื่น  แถมบ. ก็หัก % ตามยอดในเว็บด้วย ไม่ใช่ยอดที่นับจากตู้จริง หรือ ยอดกดเงินออก

ขนาดนับยอดจากการกดเงินออกก็ยังไม่ตรงกันเลยค่ะ

มีใครให้คำแนะนำหรือทางแก้ปัญหานี้ได้บ้างไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่