ออกรถปี2024ทำไมยากจังใครก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

สวัสดีครับพอดีผมเคยไปออกรถมือ2ที่เต้นท์รถแต่ผลไฟแนนซ์คืไม่ผ่านเพราะผมรับเงินสด คือเงินโอนแหละครับแต่ไม่ได้รับตรงจากบริษัท ไม่ใช่บัญชีบริษัทโอนเป็นชื่อบัญชีเจ๊โอนเอง แล้วอีกอย่างผมก็เคยไปเช็คเครดิตอีกเต้นท์ไม่ผ่าน มาวันนี้ผมเจอรถบ้านเขาให้หาไฟแนนซ์มาจัดเอง ไปเจอของ ธ. เขาบอกชื่อผมออกไม่ได้เลยเพราะรับเงินสด คือออกไมได้เลยครับ ใครพอมีไฟแนนซ์ที่ไหนที่รับเคสแบบผมบอกหน่อยนะครับ แนะนำหน่อยนะครับ 
ปล.รถคันแรกนะครับไม่เคยติดแบ็คลิส ไม่เคยผ่อนอะไรครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่