สอบถามเรื่องมี 2 fb account ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเรามี fb 2 บช ค่ะ จากเครื่องเดียวกัน

บช แรก คือ บช ปกติค่ะก็เพื่อนๆ เพื่อนร่วมงานครอบครัว เรา set privacy เต็มที่ค่ะ

บชที่ 2 เราสร้าง บช เพิ่มเพราะจะลงพวกกลุ่มขายของค่ะ ไม่มีเพื่อนเลยค่ะ เน้นลงโพสต์ขาย คุยกับคนที่สนใจมาซื้อของค่ะ ไม่ได้ set อะไรเลย ปล่อย public ไม่ได้เข้าบ่อยค่ะ จะเข้าตอนลงขายของ

ทีนี้เรามีคำถามว่าเพื่อนๆใน บช แรกจะเห็น fb ที่ 2 เรามั้ยคะ และเรา set public ไว้จะกระทบ fb แรกเรามั้ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่