รีวิวค่ายเจ้าสามพระยาจังหวัดชัยนาทแบบคนไปจริงมาข้อมูลเดือน2/67

ค่ายเจ้าพระยาเป็นค่ายที่ดีมากเลยทีเดียวน้องนำ้คือสอาดไม่มีกลิ่นเลยครับแล้วก้ห้องนอนดีมากพัดลมติดแล้วก้เป้นที่นอนยกสูงมีที่นอนเหมือนจะเป้นฟูกไห้มีหมอนด้วนใต้เป้นช่องใส่ของครับตอนนอนเนะนำไห้เป็นบานเกร้ดตอนดึกๆจะหนาวครับเนะนำไปแล้วอย่าถอดเสื้อนอนแต่ผมรุ้แค่ผุ้ชายนะครับละก้ห้องนำ้ชายอสบรวมครับแต่มีวิธีคนไม่อาบรวมคือกานไปห้องนำ้อีกฝั่งที่เล้กลมไปจะเป้นยาวๆอะครับ2ห้องสุดถ้ายจะมีฝักบัวแล้วก้ถ้าเป้นห้องนำ้ชายใหญ่เลยไห้เข้าห้องขวาสุดครับห้องนั้นมีก้อกปละนำ้เปิดออกมาไหลห้องอื่นผมไม่รุ้ครับ555ผมว่าค่ายนี้ดีมากครับพิทีกรที่มาจากร.ร.อะไรสักอย่างชวนคุยสนุกมากครับแถมตอนผมไปก่อนเปิดกองไฟเขาดับไฟทั้งค่สยละโดมคือมืดทั้งหมดเลยละก้เริ่มปล่อยซูลูออกมามีคนร้องเพลงครับซูลูก้วนและก้เป้นเงาๆห่อนจะค่อยๆเปิดไฟดีมากครับส่วนสิ่งลี้ลับผมเองไม่เจอแต่อย่าลบหลู่นะครับไฟตอนกลางคืนคือสวางดีครับในึ่ายป่าเยอะไห้ระวังไว้ครับบางทางก้ต้นไว้เยอะมากแต่ข้อเสียคือค่ายไม่มีพิกัดเป้นหลักเเหล่งไม่มีเฟสรึติ๊กตอกเวลาจะหาข้อมูลคือนานมากครับต้องไปลุ้นเพี้ยนกินกล้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่