Spoil เมื่อวานไปดู PERFECT DAYS มาแล้ว สงสัย และ ชวนคุย ครับ

สงสัยว่าทำไม
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ในสังคมญี่ปุ่น ดูจากหนังหลายเรื่องคล้ายว่าวัยรุ่น

ชวนคุยด้วยครับ ผมชอบนะหนังเรื่องนี้ เพราะชอบไปเที่ยวญี่ปุ่นอยู่แล้วด้วยครับ
มีมุมมองอื่นน่าสนใจอีกไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่