ถ้าจองตั๋วเครื่องบิน สายการบินchina airline แต่ตอนจองตั๋วใส่ชื่อซ้ำกันตั๋ว2ใบ แบบนี้เปลี่ยนชื่อผู้บินได้ไหมคะ

พอดีจองตั๋วเครื่องบิน2ใบ แต่ชื่อผู้บินเป็นชื่อเดียวกันทั้งสองใบ เราลืมใส่ชื่อเพื่อนตัวเองค่ะ มันเด้งให้เป็นชื่อเราทั้งสองใบเลย ซื้อตั๋วผ่านแอป TRAViZGO ค่ะ แต่ติดต่อแอปไม่ได้ แบบนี้ต้องซื้อตั๋วใบใหม่หรือ สามารถแก้ไขได้ค้ะ ตั๋วทั้ง2ใบเป็นชื่อเราทั้งคู่เลยค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่