ถ้าเดทแรกผมชวนผู้หญิงไปเป็นเพื่อนบริจาคเลือด (แต่ผู้หญิงไม่ได้บริจาคด้วย) ผู้หญิงจะรู้สึกอย่างไรครับ ... ???

ถ้าเดทแรกผมชวนผู้หญิงไปเป็นเพื่อนบริจาคเลือด (แต่ผู้หญิงไม่ได้บริจาคด้วย) ผู้หญิงจะรู้สึกอย่างไรครับ ... ???

เพี้ยนกู๊ดไนท์เพี้ยนกู๊ดไนท์
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้าสมมติแบบเจอบู๊ธรับบริจาคเลือดระหว่างเดทกัน แล้วคุณขอเข้าไปบริจาคเลือด
อันนี้เข้าใจได้ เพราะปกติเราก็ทำแบบนั้นบ่อยไม่ได้วางแผนอะไรเดินดุ่ยๆเข้าไปบริจาคเลย

แต่ถ้าแบบตั้งใจมากเลยทั้งรู้ว่าวันนี้จะมาเดทกัน แต่มาบอกจะเข้าไปบริจาคเลือดที่โรงบาลไร้งี้
คงแค่สงสัยว่าทำไมคุณไม่บริจาควันอื่น ทำไมต้องเอาเรามานั่งรอด้วย
หรืออยากแสดงการทำความดีเพื่อเพิ่มคะแนนหรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่