ใครมีมังงะโดจินนายเอกหัวเกรียน รุ่นเพื่อนหรือรุ่นพี่ก็ได้ค่ะ มาแชร์ทีนะคะ

กระทู้คำถาม
ใครมีชื่อมังงะมังฮวาหรือโดจินก็ได้ค่ะที่แบบ นายเอกหัวเกรียนอะไรแบบนี้ แล้วก็คือเป็นรุ่นพี่หรือรุ่นเดียวกันกับพระเอกก็ได้ค่ะ ไม่ค่อยอินนายเอกเด็กกว่าสักเท่าไหร่😅 ส่วนใหญ่จะอินรุ่นพี่มากๆแบบ เมะลูกหมาอ้อนเคะแก่งี้ มันฟินมากก~ วัยทำงานก็ได้ค่ะ แต่เราจะชอบวัยเรียนมาก! ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙇🏻‍♀️🙇🏻‍♀️💕💕
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
เคยอ่าน สะดวกซักมินาโตะการค้า มั้ยยอันนี้นายเอกจะแก่กว่า เมะกำลังเรียนอยู่ ปกติไม่ค่อยอ่านแนวเคะแก่กว่าเท่าไหร่ แต่อันนี้เราชอบดีฟีลกู้ดด👍
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่