อยากขอความช่วยเหลือจากพี่ๆนักเเปลภาษาหรือพี่ๆที่เป็นล่ามค่ะ

อาชีพที่หนูอยากทำในอนาคตคือนักเเปลภาษา คุณครูจึงให้หนูไปสัมภาษณ์นักเเปลภาษา ใช้คำถามประมาณ5ข้อ โดยต้องมีหลักฐานการสัมภาษณ์ให้คุณครูดู สัมภาษณ์ผ่านอีเมลหรือช่องทางไหนก็ได้ค่ะ อยากขอความช่วยเหลือจากพี่ๆนักเเปลภาษาหรือพี่ๆที่เป็นล่าม ท่านไหนสะดวกให้สัมภาษณ์รบกวนคอมเม้นท์ไว้หน่อยนะคะ หนูจะทักหลังไมล์ไปค่ะ ขอบคุณทุกๆคนเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่