Ais Fibre ยอดชำระเพิ่มขึ้นะเองแบบงงๆ

ทำไมผมใช้ เน็ตบ้านAis Fibre มาได้5-6เดือนแล้วค่าบริการเพิ่มขึ้นมาประมาณ 100 บาท
ทั้งๆที่ตอนแรกทางพนักงานให้ผมจ่าย 800 แล้วงอกว่าจะเฉลี่ยลดค่าบริการเดือนละ100
ปกติจ่าย 400 กว่าๆ เดือนนี้โผล่มาไง500กว่าๆไม่รู้ครับ มีใครเป็นบ้างไหมครับ ติดต่อคนที่ผมทักไปให้บริการก็บอกแปปนะคะ แปปของเค้านี่ผ่านมาเดือนนึงเค้าก็ไม่ตอบกลับ ติดต่อพนักงานยากมากๆครับ Ais เนี่ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่