💥 น้องส้ม อายุ 17 หายตัว 💥

ครับ หลังจากห่างหายไปนาน วันนี้ก็มีเรื่องราวมาแบ่งปันให้กับเพื่อนๆ ได้ผ่อนคลายกันครับ

เมื่อกี้อยู่ๆ ก็มีไลน์เด้งขึ้นมา พร้อมกับส่งข้อความทักทายเข้ามา... บอกว่าชื่อส้มอายุ 17 ปี

พร้อมกับส่งรูปมาให้ ผมก็ตอบกลับไปตามปกติ (คิดในใจ ...แนวนี้มาอีกแล้ว...)

แล้วน้องก็ส่ง facebook มาให้บอกว่า...ให้แอดไป call ตอนนี้โป๊อยู่เพิ่งอาบน้ำ (แบบนี้ชัดเลยผมรีบแคปหน้าจอไว้ก่อน)

จากนั้นผมก็เข้าไปใน google ครับ ไปหารูปบรรยากาศการประชุม ที่มีคุณตำรวจอยู่ในเครื่องแบบด้วย แล้วส่งให้เธอดู

แล้วบอกว่า...ตอนนี้ผมประชุมอยู่ยังไม่สะดวก เดี๋ยวถ้าเลิกประชุมแล้วจะทักไป

แล้วก็ไม่น่าเชื่อครับ เธอตอบกลับข้อความมาว่า...
"หนูมีแฟนแล้ว" และหายตัวไปในทันที

พอผมเลื่อนไปดูข้อความข้างบนเธอ ก็เห็นเธอยกเลิกรูปภาพออกไปซะอย่างนั้น

ถ้าพี่ๆ คนไหนพบเห็นน้อง ฝากบอกด้วยนะครับว่า "ผมล้อเล่น ... ผมไม่ได้อยู่ในที่ประชุมตอนนั้นครับ" 🤭

ส่วนใครชอบแนวนี้ อยากได้ช่องทางติดต่อก็ทักมาส่วนตัวได้ครับ (เมื่อกี้ลงแล้วโดนแบน)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่