ทำยังไงให้ google site สามารถสร้างรายได้จาก google adsense ได้

กระทู้คำถาม
เมื่อหลายปีก่อน google site สามารถใส่โค้ดของ google adsense เพื่อสร้างรายได้ ได้อยู่นะครับ เพราะผมก็มีรายได้ถึง 100$ ด้วย google site นี่แหละ

แต่มาตอนนี้ มันไม่สามารถยืนยันเว็บไซต์ให้ตามกฏใหม่ของ google adsense
มันติดตรง ต้องใส่โค้ดเพื่อตรวจสอบระหว่าง <HEAD> </HEAD> ซึ่ง google site ไม่สามารถเขียนเว็บลึกระดับ HTML ได้

ใครพอจะรู้วิธียืนยันเว็บไซต์กับทาง google adsense ในกฏใหม่บ้างครับ
ตอนนี้สร้างรายได้ ไม่ได้เลย เศร้ามากครับ พาพันเศร้า
แสดงความคิดเห็น