อายุ 26 เป็น QA โรงงานอาหารต้องได้เงินเดือนประมาณเท่าไหร่คะ

ตอนนี้เป็น QA อยู่โรงงานอาหารกระป๋องจังหวัดใกล้ๆกรุงเทพ โรงงานอาหารเยอะๆ ค่ะ ได้เงินเดือน 23,000 บาท เงินเดือนขึ้นเรื่อยๆ จากจบใหม่ค่ะ จบใหม่ได้ 16,000 บาท  (ทำที่เดิม 3 ปีไม่เคยเปลี่ยนงาน) เจ้านายดี หัวหน้าดีมากค่ะ แต่สวัสดิการน้อย มันโอเคไหมคะ
* ไม่ได้พูดถึงเรื่องภาระนะคะหมายถึงเงินเดือนเหมาะกับเนื้องานและประสบการณ์ไหมคะ ถ้าไม่เหมาะสมจะย้ายโรงงานค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่