เกรด3.5นี้ถือว่าเรียนดีไหมค่ะ

กระทู้สนทนา
เราคิดว่ามันน้อยไปมากเมื่อเทียบกับกลุ่มเด็กเก่งๆอ่ะ แต่เราว่าเราก็พยายามของเรานะ 3.5นี้พอมีลุ้นเข้าคณะดีๆ ทางสายการแพทย์ได้ไหมค่ะ อย่างแพทย์ ทันตะ เภสัช เราส่งงานตลอดนะตั้งใจทำงานด้วยแต่สอบไม่ค่อยทำได้ค่ะ จะทำได้ดีๆก็ไทย สังคม อังกฤษ วิชาทั่วๆไป วิชาหลักอย่างฟิสิกส์ เคมี ชีวะ คณิต รู้สึกไม่ค่อยได้อ่ะ เราว่าเราพยายามนะ แต่อาจจะไม่ถูกจุดริเปล่าหรือพยายามไม่มากพอก็ไม่รู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่