อยากทราบรายละเอียด Happy tourist Infinite SIM ของดีแทค ครับ

กระทู้คำถาม
♫ ตามหัวข้อเลยครับ
♫ อยากทราบรายละเอียด Happy tourist Infinite SIM ของดีแทค ครับ
1. คนไทยใช้ได้หรือเปล่า หรือให้เฉพาะนักท่องเที่ยวต่างชาติ
2. เมื่อเปิด และใช้ครบกำหนด 8 วัน จะยังใช้ได้ต่อไปหรือไม่
3. เมื่อครบกำหนด 8 วัน จะกลายเป็นซิมแบบไหน รายเดือน หรือ เติมเงิน
4. ถ้าผมอยากเก็บซิมนี้ไว้ใช้ยาวๆ จะได้ไหม  เพราะเห็นเบอร์มันสวยดี
.
..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่