?รถมอเตอร์ไซค์ PCX160. บิดกุญแจไม่ได้..

ครับสอบถามครับ..ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ...สอบ  สมช.PCX160..ในพันทิปครับ..ว่า เช้านี้ได้ไปบิดกุญแจแล้วมันไม่มุนครับ..ปกติรีโมทอยู่กับตัวเราเดินเข้าไปใกล้ๆมันจะดังปิ๊ดแล้วก็บิดใช้งานปกติแต่เช้านี้มันไม่ดังแล้วก็บิดกุญแจไม่ไม่ไปเลยครับ.มันอะไรครับมันสาเหตุอะไร..ถึงบิดกุญแจไม่ได้.ขอคำชี้แนะด้วยครับ..
ปล.ไม่เข้าใจข้อความก็เม้นมาสอบถามเพิ่มเติมได้ครับขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่