ถามชาวอุดรค่ะ ร้านขายรถมอไซต์ไฟฟ้าชื่อร้านเหล่ายนต์อยู่แถวไหนคะ

เราทราบมาว่าร้านเหล่ายนต์เป็นร้านที่จดทะเบียนได้น่ะค่ะ รบกวนชาวอุดรช่วยบอกพิกัดหน่อยนะคะ เราทราบมาว่าอยู่แถวสนามบิน อยากรู้ว่าอยู่แถวไหนของสนามบินน่ะค่ะ หรือถ้ามีร้านขายมอไซต์ไฟฟ้า(มอไซต์ไฟฟ้านะคะ ไม่ใช่สามล้อ จักรยาน)ในอุดรร้านอื่นที่จดทะเบียนได้ รบกวนชี้แนะด้วยนะคะ ขอบคุณค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่