รบกวนความเห็นต้องการขายตึกแถว แต่ธนาคารเช่าอยู่

กระทู้คำถาม
สวัวดีคะ รบกวนเพื่อนๆช่วยออกความเห็น พอดีเรามีตึกแถว ธนาคารเช่าอยู่สัญญาปีต่อปี แต่เราต้องการจะขายตึก  เราอยากติดป้ายขายด้วย เช่าด้วย เคยคุยกับธนาคารแล้ว เค้าบอก สามารถติดขายได้ แต่ธนาคารจะขอเช่าด้วย  ..รบกวนเพื่อนๆ ออกความเห็นทีคะ ว่าถ้าปล่อยให้ตึกว่างๆแล้วติดป้ายขาย กับให้ธนาคารเช่าด้วย แล้วติดขายด้วย อย่างไหนจะขายได้ไวกว่ากัน
  #พอดีตึกแถวที่บ้านทำเลดี ห้องหัวมุม มีคอนโดล้อมริบเต็มไปหมด ตึกติดซอย มีบ้าน คอนโด เซเว่น โลตัส คะ

#ถ้าขายได้ระหว่างเช่า ธนาคารจะขอย้ายภายใน3เดือนคะ

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นของเพื่อนๆ น้องๆ ในนี้ด้วยคะ....
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่