Tinder Gold ใช้งานฟีเจอร์ใดๆ ไม่ได้เลย ‼️

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากทราบว่ามีใครเป็นเหมือนกันไหมคะ คือไม่สามารถปัดเลือกผู้ใช้งานบน tinder ได้เลยค่ะ ปัดเลือกไปแล้วแต่พอออกจากแอปเข้าใหม่ก็ยังเห็นเป็นคนเดิม ๆ อยู่ แถมจำนวนคนที่มาไลก์ก็เท่าเดิมไม่เพิ่มหรือลดลงเลย คนที่เราไลก์ไปก็เช็คไม่ได้เหมือนปกติ ไม่มี message ใด ๆ แจ้งเตือนมาด้วย เซ็งสุด ๆ เพิ่งเสียเงินสมัคร gold ไป ส่งคำร้องไปเป็นสิบแล้วรอมาหลายวันก็ยังไม่มี่วี่แววจะใช้งานได้ หาช่องทางติดต่อ tinder โดยตรงยากมาก อัดอั้นมากค่ะแจ้งปัญหาที่ไหนไม่ได้เลย สงสัยจะเสียเงินฟรี ๆ ซะมั้ง ท้อใจ ใครเคยเป็นเหมือนกัน แก้วิธีไหนได้บ้างคะ ช่วยแชร์หน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่