สูบกัญชามา5-6ปีแล้วเลิกหักดิบพี่ๆมีอาการเเบบผมไหม

พอดีเพิ่งเลิกกัญชาเเบบหักดิบมาได้2อาทิตย์ เเต่ทุกเช้าจะมีเสมหะมาตลอดเลยครับ เสมหะปนสีน้ำตาลๆตามรูป ตอนนี้ก็สงสัยอยู่ว่าตัวเองเป็นอะไร มีอาการไอบ้างเล็กน้อยมีเสมหะบ้างบางเวลา เเต่ในตอนเช้าจะเป็นเเบบนี้เลยครับไม่ทราบว่ามีพี่ๆคนไหนที่เลิกหักดิบเเล้วเป็นเเบบนี้บ้างครับ ตอนนี้มีสูบเเต่พอดตัวเล็กอย่างเดียว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่