เปลี่ยนค่ายเบอร์เดิม

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ใช้ทรูมูฟอยู่แต่ทางทรูชอบโทรมาแนะนำแพ็กเกจใหม่ๆ ซึ่งมีวันนึงเรากำลังหลับอยู่และมีทรูโทรมาเลยตอบตกลงไปงงๆ สรุปคือทรูได้สมัครแพ็กเกจเสริมให้ ตอนนี้เราจ่ายรายเดือน เดือนละ 800 กว่าบาทซึ่งแพงมาก เน็ตก็ไม่คงที่ชอบหมดก่อน เลยจะยกเลิกแพ็กเกจแล้วเปลี่ยนค่ายไปใช้ AIS มีใครพอแนะนำบ้างไหมครับ ว่ามีแพ็กเกจไหนของ AIS น่าสนใจบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่