อยากขอประสบการณ์คนที่เคยนั่ง flixbus จาก New York ไปน้ำตก Niagara falls ฝั่ง US ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีมีแพลนไปเดือน มีนาคม 2024 นี้ ทีแรกดูทัวร์จีนไว้ แต่เปลี่ยนใจอยากมีเวลาเดินเที่ยวเยอะๆมากกว่าไม่อยากเร่งรีบและกะจะแค่ไปดูน้ำตกแล้วค้าง 1 คืน เลยอยากสอบถามสมาชิกท่านใดที่เคยนั่ง flix bus ไปจาก New York บ้างครับ มีจุดแวะพักทานข้าว เข้าห้องน้ำไหมครับ 

ปล.ผมไม่ได้อยากจะลงเรือ Maid of the Mist เพื่อไปดูน้ำตกใกล้ๆอยู่แล้วครับ เอาแค่ไปถ่ายรูปน้ำตกแค่นั้น

ขอบคุณทุกคำตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่