งานกดรับออเดอร์

แบบว่าตอนแรกเราเห็นงานฟังเพลงค่ะแล้วคราวนี้เราก็สมัครไปทำไรเสร็จเรียบร้อยได้เงินมารอบแรกค่ะลงทุนไป100แล้วได้กลับมา100กว่าไม่เกิน130แล้วพอได้เชาก็จะให้เราเติมเรื่ิยๆ เราเลยไม่สนใจละขู่ว่าจะฟ้องศาลละบอกว่าแจ้ง/คุยกับทนายแล้วค่ะผ่านมาประมาณ2-3เดือนเราเห็นเราอยากรู้เราเลยลองเอาสลิปปลิมส่งไปอีกครั้ง

แล้วแล้วเราได้กำไลมาเท่าเดิมเขาให้เราเติมเรื่อยๆเราเลยใช้สลิปเดิมส่งไปค่ะแล้วเขาให้เราไปคุยกับอีกคนอีกคนบอกว่าเราใช้สลิปปลอมเราก็บอกเหตุผลไปค่ะว่าทำไมถึงใช้แล้วเขาก็บอกว่าเขาฟ้องศาลแจ้งพูดคุยกับทนายความแล้วแล้วเข่ก็จะให้เราจ่ายค้าเสียหายทั้งหมด11,009บาทค่ะเพื่อจะได้ไม่มีปัญหา เราควรทำไงดีคะเขื่อใจได้มั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่