เปิดฮอตสปอตค่ายแดงไม่ได้

วอนทุกคนช่วยหาทางแก้หน่อยค่ะคือเราใช้ซิมใหม่แล้วสมัครอัไรเรียบร้อยวันแรกก็เปิดฮอตสปอตได้ปกติพอวันต่อมาเราเปิดแล้วเน็ตมันเชื่อมได้แต่ไม่ขึ้นและใช้งานไม่ได้เราเลยถอดซิมออกแล้วใส่ใหม่แล้วมันก็ขึ้นว่าเปิดฮอตสปอตไม่ได้พอไปเช็คที่ตั้งค่ามันขึ้นว่าให้ติดต่อทางค่าย เราติดต่อและส่งรูปภาพไปให้แล้วค่ะแต่ทางค่ายไม่มีวี่แววจะตอบกลับมาเลย ทางค่ายบอกหลังส่งเสร็จว่าจะติดต่อกลับในวันถัดไป จนตอนนี้ส่งไปสองรอบแล้วยังไม่มีอะไรคืบหน้าเลยค่ะ เราจำเป็นต้องใช้ฮอตสปอตค่ะเลยอยากได้วิธีแก้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่