เรื่องเปลี่ยนผ้าเบรค วีออส 2 คำถามครับ

คำถามแรก 
ทำไม เปลี่ยนที่ศูนย์ แพงกว่า อู่ 100 % ( ผมเช็คแล้ว ไม่บอกตัวเลขแล้วกัน  คือ อู่นะ ราคาต่ำกว่า 5 พัน เบรคหน้าหลังรวมค่าแรงและน้ำมันเบรค สำหรับอู่ 
แต่ ศูนย์ เกือบหมื่น น่าประหลาดไหมครับ

คำถามสอง
อู่ เขาเอาผ้าเบรค เกรดแย่ๆมาใส่กล่อง ยี่ห้อดีๆ มันเป็นไปได้ไหม เพราะของพวกนี้ไม่ได้ ซีลอะไรมากมาย ใส่กล่องแกะง่ายๆ แล้วมันมียี่ห้อที่ตัวเบรคไหม ก็ไม่น่าจะมีนะ แล้วเราจะรู้ได้อย่างไร กล้าไปขอเขาดูกันไหมครับ ( อันนี้ถามกรณี เลวร้ายเลย ) ยัดไส้น่ะมันเป็นไปได้ไหม 

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่