ถ่านเครื่องช่วยฟังเบอร์ 13 ช่วยแนะนำซื้อที่ไหน ยี่ห้ออะไรดีครับ

ใช้กับเครื่องช่วยฟังของโรงพยาบาลราคาประมาณข้างละ 15,000 บาท เป็นตัวมาตรฐานราคาเริ่มต้นแล้ว  ใช้ถ่านเบอร์ 13  
จนท.ของ รพ.บอกว่าถ่านต่อก้อนถ้าใช้วันละประมาณ 8 ชั่วโมง  จะอยู่ได้ประมาณ 2 สัปดาห์  จึงต้องมีสำรองเก็บไว้บ้าง ซึ่งหากซื้อใน รพ.ราคาประมาณต่อแพ็ค 6 ก้อน 300 บาท แต่คงจะซื้อเยอะไม่ได้เพราะมันมีวันหมดอายุ และคงไม่มีเวลาเดินทางไปซื้อที่ รพ.ได้บ่อย  (รพ.และผมอยู่ใน กทม. แต่ไกลกัน)
ดูในเว็บออนไลน์มีหลายยี่ห้อราคาต่อแพ็ค 6 ก้อน ราคามีตั้งแต่ 80-300 บาท ทุกร้านบอกของแท้ แต่ผมไม่แน่ใจ ไม่มีข้อมูล ถึงแม้สินค้าจะมีรีวิวก็ตาม
จึงอยากได้คำแนะนำว่า ท่านที่เคยซื้อจากที่ใด ยี่ห้ออะไร ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่