ข่วยดูหน่อยค่ะว่าสีนี้ใช่สีเขียวนีออนไหม?

พอดีว่าเพื่อนจัดงานวันเกิดตรีมสีนีออนเรืองแสง ทีนี้เราหาเสื้อกับเพจในfb.แล้วเจอที่ถูกใจ ถามทางร้าน ร้านก็ส่งรูปมาพร้อมกับบอกว่าไม่แน่ใจว่าใช่เขียวนีออน เราเลยไปถามเพื่อน เพื่อก็ว่าลองเอาส่องที่สว่างดู ถ้าเรืองแสงก็ใช่ ตอนนี้​ก็ยังสับสนค่ะ ว่ามันใช่เขียวนีออนไหม เลยมาให้ชาวพันทิป​ช่วยกันดูให้หน่อยค่ะ ว่าใช่สีเขียวนีออนจริงๆป่าว​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่