คนเทรดที่ใช้ superbot ในตลาดหุ้นต่างประเทศ มีความรู้สึกว่า บอทเราไม่เก่งเท่าคนอื่นกันไหมครับ

กระทู้คำถาม
ทุกวันนี้ หน้าที่เทรดคือ บอท จริงๆ ยิ่งเล่นในตลาดต่างประเทศ ใครไม่มีบอทเทรด คือ ตายของจริง บอทมีหน้าที่เทรด ส่วนผมนอนพักผ่อน ไม่ก็เดินเที่ยวหาไรกินวันธรรมดาไปเรื่อยเปื่อย มีความรู้สึกว่าช่วงหลังๆ superbot เราไม่เก่งเท่าบอทคนอื่นกันไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่