เบอร์รายเดือนติดสัญญาแล้วไม่ได้จ่าย จนเบอร์ถูกยกเลิก มีวิธีไหนจะกลับมาขอใช้เบอร์เดิมได้บ้างครับ

กระทู้สนทนา
เบอร์เป็นซิมรายเดือนติดสัญญาตอนซื้อโทรศัพท์ครับ แล้วไม่ได้จ่ายประมาณ3เดือน จนเบอร์ถูกยกเลิก มีวิธีไหนจะกลับมาขอใช้เบอร์เดิมได้บ้างครับ ของค่ายAISครับ
ไปศูนย์AISบิ๊กซีอ้อมใหญ่มาแล้วพนักงานบอกแต่ว่าจ่ายได้แต่กลับมาขอเปิดเบอร์เดิมอีกไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่