ขอเงินคืนจาก Google Play Story ไม่ได้เพราะอะไร

เราสมัครเล่น แอป MojiPop แบบรายปี  แต่พอสมัครแล้ว ไม่สามารถใช้งานได้เนื่องจากมือถือไม่รองรับ เราใช้  Vivo V25 pro 5g  

เราก็รีบเข้าไปทำรายการขอเงินคืน สรุปเขาแจ้งมาว่า ไม่สามารถคืนเงินได้ งง อ่ะค่ะ ปกติแอปอื่นเคยขอเงินคืนทำไมคืนได้

ใครเคยเจอแบบเราไหมคะ เงินไม่เยอะแต่เสียดายนะคะ รายละเอียดคืนไม่ได้อ่านในรูปนะ
คะ

ขออภัยถ้าติดแฮชแท็กไม่ถูกต้อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่