ขอเงินคืนจากshopee

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเราได้ทำการซื้อ tinder gold มาจากแอพช็อปปี้ 
หลังจากนั้นเราได้นำโค้ดอะไรไปใส่เพื่ออัพเกรดเป็น tinder gold ปกติค่ะ
แต่หลังจากนั้น tinder ของเราไม่สามารถที่จะกด match ใครได้เลยค่ะ มันขึ้นว่ามีข้อผิดพลาด
เราเลยอีเมล์หาทาง tinder เพื่อช่วยแก้ไขปัญหานี้ค่ะ แล้วทางทินเดอร์ตอบเมล์กลับมาปกติว่าให้เราไปทำการยืนยันตัวตน
เราเลยลองเข้าแอพดูปรากฎเด้งหน้าให้เรายืนยันตัวตนตามปกติ เราก็สแกนหน้า ทำท่าทางไปถูกต้องเรียบร้อยค่ะ
มั่นใจว่าขั้นตอนทุกอย่างของเราถูกต้อง ไม่มีอะไรละเมิดกฎของทางแอพแน่นอน
หลังจากนั้นtinder ขึ้นว่ารอตรวจสอบ เราก็ไม่อะไร รอค่ะ
พอลองเข้าแอพอีกที มันก็หลุดออกให้เราล็อคอินใหม่ พอเราล็อคขึ้น ขึ้นว่าบช.เราถูกแบน

เราไม่รู้ว่าควรทำยังไง เสียความรู้สึกมากค่ะ อีกทั้งเพิ่งจะซื้อโกลด์จากทางช็อปปี้ไป ใช้ได้ไม่ถึง20นาทีค่ะ
นอยด์มาก ไม่อยากจะโทษว่าเกิดจากแอพเลยค่ะ แต่เราเล่นทินเดอร์มา2-3วันก่อนหน้าไม่มีปัญหา พอซื้อโกลด์จากช็อปปี้ก็มีปัญหาเลย 
เลยอยากขอสอบถามว่ามีทางประสานงานแอพช็อปปี้มั้ยคะ เสียไป199แล้ว คืนหนูมาสัก180ก็ยังดีค่ะพี่ 55555 เล่นโกลด์ได้ยังไม่ถึง20นาทีจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่