ผมมีบัญชีเครติดของ AirAsia พอจะเลือกชำระเงินด้วยบัญชีเครติดที่มีอยู่ ระบบแจ้งว่าไม่สามารถทำการได้

กระทู้คำถาม
โดยข้อความที่แจ้งมาคือ Not allowed for Non-Login Booking ทั้งที่ผมก็ Login ด้วย Account ตัวเองผ่าน Mobile App
มีท่านใดเคยเจอปัญหานี้หรือไม่ครับ ตอนนี้ทาง AirAsia ให้คุยแต่กับ BOT ซึ่งผมพยายามที่จะสื่อสารแล้ว ไม่สามารถช่วยอะไรได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่