ถามคนเคยวิ่งส่งพัสดุกับshopee(มอเตอร์ไซค์)รายละเอียดงานเป็นยังไง

ตามหัวข้อยเลยครับ ผมอยากสอบถามว่าวิ่งส่งให้shopeeนี่ระบบเขาดีไหม ฐานเงินเดือนเขาคิดยังไง ต้องส่งตามยอดที่กำหนดไหม แล้วน้ำมันบริษัทช่วยออกไหม ทำงานยากไหมประมาณนี้เลยครับ เพราะว่าเร็วๆนี้จะต้องเซ็นสัญญาทำงานแล้ว แต่ยังไม่ค่อยรู้รายละเอียดเท่าไหร่เลยครับ รบกวนคนเคยทำงานมาตอบหน่อยนะครับ จะได้ตัดสินใจว่าเซ็นสัญญาดีไหม ขอบคุณทุกคนที่มาตอบล่วงหน้านะครับ ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่