เบนซ์ ปี 2020 plugin Hyb มีประวัติเข้าศูนย์แบบนี้ ปรกติ//หรือไม่อย่างไรคะ

รบกวนถามเพื่อนๆ ค่ะ

พอดีสนใจ ซื้อ มือสอง ปี 2020 plugin hyb C300e  ประวัติเป็นแบบนี้ ถือว่าปรกติ// หรือไม่อย่างไรคะ 

มีเคลมทำสีกันชน  ล้อแม๊กซ์ แบบนี้ น่าจะชนหนัก หรือเบา คือ อ่านโค๊ดไม่เข้าใจคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

//  ขอปิดกระทู้นะคะ ได้ รถแล้วค่ะ  เป็น BM 530e M Sport ปี 2018 ไมล์ 1.4 หมื่น ** ลองดูค่ะ ไม่รู้หนีเสือปะจรขะหรือเปล่านะคะ//

ขอขอบคุณทุกๆ ท่าน ที่แนะนำ พูดคุยนะคะ ** น้ำใจมีให้กันเสมอใน Pantip ** ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่