มาระบายให้ฟัง ชอบผู้ชายในเเอพหาคู่

กระทู้คำถาม
คือก่อนอื่นเลยหนู18-19 ไปเจอหนุ่มคนนึง
ในเเอพ เค้าอายุ25 เค้าทำงานสนามบิน  ด้วยคำพูด ขี้เล่นของเค้า นี่ปกติชอบคนยากนะสภาพพ55 เเต่ก็มาเเพ้อะไรเเบบนี้ 
ละคือนี่ชอบผู้ชายใส่เเว่น เเล้วเค้าใส่เเว่นอะโอ้ยตายๆ
นี่คุยไปสามวัน ก็เเบบใจอะอยากไปเจอตัวเป็นๆเค้านะ เเต่ก็ยังไม่กล้า เค้าชื่อ...ย่อล่ะกัน(J)
เเล้วเค้าก็เคยจะมาหาหนูด้วยค่ะทุกโค๊นนน เเต่ไม่รู้เค้าพูดเล่นรึเปล่า คือนี่ก็เคยมีเเฟนมานะ เเต่ทำไมตื้นเต้นไม่รู้ ทั้งตื่นต้นทั้งกลัว เเต่ก็อยากเจอ
หนูถามเค้าเค้าว่าทำงานที่ไหน เค้าบอกสนามบิน  นั่นเเหละค่ะ หนูอยากคุยกับเค้ามาก
เเต่เราก็ก็คิดเเต่เรื่องนี้ บอกตัวเองตลอด ว่าอย่าเอาใจลงไปเล่นเยอะ สุดท้ายก็ทำไม่ได้5555
มันอยากคุยตลอดเวลาค่ะ เเต่เราก็กลัวเสียฟรอมเเต่ก็คืออยากคุยอะ อยากทักไปอีก
เเต่ตัวเก่าพี่ยังไม่อ่านหนูเลยเเย่อะ5555  เพราะงั้น หนูขออนุญาติ ใช้พื้นที่ตรงนี้บอกพี่เค้า ถ้าผ่านมาเห็น ข้อความนี้
หนูชอบพี่นะคะ ถึงจะเป็นไปได้หรือไม่ได้ก็เถอะ มีความสุขมากเลยที่ได้คุย เป็นคนเเรกของปีเลยที่เข้ามาทำให้ชีวิตหนูว้าวุ่นได้ขนาดนี้อะ55555
หวังว่าซักวันหนูเรียนจบ หรือโตเป็นผู้ใหญ่มากกว่านี้ เราจะได้เจอกันตัวเป็นๆซักครั้งนะคะช่วงเวลาสั้นๆ
เป็น3วันที่มีความสุขมาก บายยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่