[SR] อยากมาป้ายยา Hair tonic สำหรับคนผมร่วง ผมบาง [ CR ]

ป้ายยา #แฮรโทนิคกู้ผมร่วง ช่วยลดผมขาดหลุดร่วงและกระตุ้นผมงอกใหม่ แชมพูออแกนิก อ่อนโยนจากธรรมชาติใครหนังศีรษะแพ้ง่ายต้องตัวนี้เลย

ตัวเราขับมอไซด์บ่อย แล้วใส่หมวกกันน๊อคตลอดเวลามันอัดมากจริงๆ เวลาเหงื่อออก ผมเปาะขาดง่ายมาก สางผมแต่ละทีก็ร่วงติดมือมาตลอดร่วงแบบตกใจ ไม่ต้องนับเกิน 200 เส้นต่อวันแน่นอน  

พอได้ลองใช้ jarus herbal แล้วรักเลย รู้สึกได้เลยผมแข็งแรงขึ้น ร่วงน้อยลงมาก ลูกผมเกิดใหม่มาเต็มเลยจ้า

ความอ่อนโยนยืนหนึ่ง เหมาะกับคนที่หนังศีรษะแพ้ง่าย สารสกัดจากธรรมชาติล้วนๆ ไม่มี Silicone , Paraben 

อยากให้เพื่อนๆลองไปใช้กันดู
ชื่อสินค้า:   ็เซรั่มบำรุงรากผม Hair tonic
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่