ท้องรึเปล่าคะ

พอดีเดือนนี้มีเพศสัมพันธ์กับแฟน4ครั้งแล้วค่ะใส่ถุงทุกครั้งนะคะเช็คถึงตลอดด้วยค่ะ  แล้วทีนี้มีอาการกรดไหลย้อนกับหวัดขึ้นมาตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไรสักพักอาการมันเริ่มคล้ายๆคนท้องขึ้นมาแต่พอไปเสริจก็ปกติดี ตอนนี้มีอาการคัดเต้านมขึ้นมาค่ะรู้สึกหน้าอกใหญ่ขึ้นด้วยค่ะแต่สีหัวนมไม่เปลี่ยนนะคะไม่มีอาการปวดท้องน้อยด้วยไม่อาการอาเจียนมีแต่ฉี่บ่อยค่ะแต่บางทีเข้มบ้างอ่อนมากแล้วแต่ช่วงเวลาที่ดื่มน้ำ ตอนนี้กินยาสตรีอยู่ค่ะมีแค่อาการเจ็บหน้าอก แถมน้องสาวยังแห้งอีกค่ะ มีสิทธิ์ที่จะท้องมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่